วันที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๔.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย นำเจ้าหน้าที่ป้องกันฯ จำนวน ๔ นาย พร้อมรถตรวจการกู้ภัยออกปฎิบัติหน้าที่ตัดต้นไม้ที่หมู่บ้านดาหลา ซอย ๑ ชุมชนค่ายลูกเสือ และ เวลา ๑๖.๒๐ น. เจ้าหน้าที่ออกปฎิบัติหน้าที่ตัดต้นไม้ล้มกีดขวางการจราร ที่บริเวณหน้าวัดศรีมุกดาหาร
![S__31088652_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/20/S__31088652_0.jpg)
![S__31080471_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/20/S__31080471_0.jpg)