วันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๗๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองยโสธร อ.เมืองยโสธร จ.ยโสธร ที่มาศึกษาดูงานด้านการจัดระเบียบสังคม การจัดความเป็นระเบียบเรียบร้อยของตลาดอินโดจีน เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4298688_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/27/4298688_0.jpg)
![4299385_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/27/4299385_0.jpg)
![4299386_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/27/4299386_0.jpg)
![4299309_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/27/4299309_0.jpg)
![S__10444830_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/02/27/S__10444830_0.jpg)