วันที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร นำโดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาลและหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมต้อนรับ พลเอก ประวิตร วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรี ที่มีกำหนดลงพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร เพื่อติดตามโครงการก่อสร้างปรับปรุงตลาดอินโดจีนมุกดาหารและโครงการก่อสร้างถนนสาย “มุกดา สนุก สุขชายโขง” ณ ตลาดอินโดจีน เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![328239478_712669700511533_8553177465135452348_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/328239478_712669700511533_8553177465135452348_n.jpg)
![3.S__21250086.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/3.S__21250086.jpg)
![4.S__21250083.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/4.S__21250083.jpg)
![2.S__21250079.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/2.S__21250079.jpg)
![A7B64128-29EF-4F42-BAFB-B2533FD42D8D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/A7B64128-29EF-4F42-BAFB-B2533FD42D8D.jpg)
![A3B70CD2-4C44-4503-AE14-B7948FDA6E41.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/02/A3B70CD2-4C44-4503-AE14-B7948FDA6E41.jpg)