6 มิ.ย. 65 เวลา 10.30 น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ต้อนรับคณะท่านนภาภรณ์ เมฆฉิม รองประธานแม่บ้านมหาดไทย ออกเยี่ยมติดตามนักเรียนทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ โรงเรียนทีโอเอวิทยาฯ ด.ญ. ศศิภา วรรณจันทร์ โรงเรียนเทศบาล2 (วัดนิรมิต) ด.ญ. เยาวพา ใจสุข
![E2BAA62A-22A4-4F40-B482-554D618FE6E2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/06/E2BAA62A-22A4-4F40-B482-554D618FE6E2.jpg)
![8C84B463-5FE7-4D6D-87B1-F055845DC407.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/06/8C84B463-5FE7-4D6D-87B1-F055845DC407.jpg)
![84E00A93-D3AE-4D31-8CE6-12266BCD93FC.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/06/84E00A93-D3AE-4D31-8CE6-12266BCD93FC.jpg)
![06CAE7D8-DEF2-44D7-8E39-8D6DB9CD5DD9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/06/06CAE7D8-DEF2-44D7-8E39-8D6DB9CD5DD9.jpg)
![8AC93A46-7988-42EB-806A-4E8A33F9A8CB.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/06/06/8AC93A46-7988-42EB-806A-4E8A33F9A8CB.jpg)