๑๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี ให้กำลังใจคณะครู กรรมการคุมสอบ เจ้าหน้าที่ศึกษาธิการจังหวัดมุกดาหาร นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๓ ในการทดสอบ ONET ซึ่งเป็นการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา ๒๕๖๔ ณ โรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต) ซึ่งผลการดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![547FAC61-8A66-4C11-83C5-5612DF1296DC.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/13/547FAC61-8A66-4C11-83C5-5612DF1296DC.jpg)
![C5F0FDE6-348E-4F1B-82A1-56B823187854.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/13/C5F0FDE6-348E-4F1B-82A1-56B823187854.jpg)
![02B7C032-8777-4C77-BB12-47148C26DF30.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/13/02B7C032-8777-4C77-BB12-47148C26DF30.jpg)
![99901862-9B75-43EB-9C23-4FD248C4542C.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/13/99901862-9B75-43EB-9C23-4FD248C4542C.jpg)
![665C329A-ADC4-4E3A-B611-45E048014F50.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/13/665C329A-ADC4-4E3A-B611-45E048014F50.jpg)