๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ให้กำลังใจเยี่ยมชมกิจกรรมของผู้สูงอายุ ชี้แนะทิศทางการดำเนินงาน ให้ความรู้ ประชาสัมพันธ์ สวัสดิการผู้สูงอายุ ตลอดจน กิจกรรมสร้างสุขภาพ ออกกำลังกาย การดูแลตนเอง การประเมินพฤติกรรมสุขภาพที่พึ่งประสงค์ของผู้สูงอายุ ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดหลักสอง จ.มุกดาหาร
![857EE566-E845-49AA-AF9A-2C7177BABF86.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/857EE566-E845-49AA-AF9A-2C7177BABF86.jpg)
![CC827567-9872-40C6-B9E0-67538D48B405.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/CC827567-9872-40C6-B9E0-67538D48B405.jpg)
![DA664639-DF4B-42F6-BFF4-5B7873CBDE0F.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/DA664639-DF4B-42F6-BFF4-5B7873CBDE0F.jpg)
![8D7A7268-F869-4885-AA4A-2744AF1F9392.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/8D7A7268-F869-4885-AA4A-2744AF1F9392.jpg)
![DB6975DA-1CA2-425A-BA82-371263324C44.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/DB6975DA-1CA2-425A-BA82-371263324C44.jpg)
![36E274B8-DB5D-472C-8E14-422972EDCDCF.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/36E274B8-DB5D-472C-8E14-422972EDCDCF.jpg)