๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดื์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย รวมทั้งกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทำกิจกรรม ทำความสะอาด รอบๆอาคารท่าเทียบเรือ และหอเจ้าแม่สองนางพี่น้อง รวมถึงตัดหญ้า เก็บขยะ ริมตลิ่งแม่น้ำโขง ใต้อาคารท่าเทียบเรือเพื่อเตรียมพร้อมในการเปิดใช้งาน ณ อาคารท่าเทียบเรือ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/001.jpg)
![002.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/002.jpg)
![003.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/003.jpg)
![54029.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/54029.jpg)
![54030.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/11/54030.jpg)