๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี ประชุมคณะกรรมการ ประชุมพิจารณาปัญหาการจำหน่ายสินค้าบริเวณทางเท้า แยกสถานีอุตอนิยมวิทยา ถนนสองนางสถิตย์ ณ ห้องประชุมเทศบาล ชั้น ๒ โดยมีหัวหน้าส่วนการบริหาร และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![656625.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/656625.jpg)
![656626.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/656626.jpg)