๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ฝ่่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยร่วมกับงานรักษาความสะอาด ทำการปรับปรุงอาคารท่าเทียบเรือ โดยการล้างทำความสะอาด ทาสี ซ่อมแซม เก็บเคลียร์วัสดุ ครุภัณฑ์ อุปกรณ์ต่างๆ ที่ห้องทำงาน แต่ละชั้นลงมาเก็บแยกก่อนจะทำการขัดพื้น ล้างน้ำ เพื่อเตรียมความพร้อมในการให้บริการประชาชนต่อไป ณ อาคารท่าเทียบเรือเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![656689.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/656689.jpg)
![656726.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/656726.jpg)
![2075752.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2075752.jpg)
![2075754.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2075754.jpg)
![2075788.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2075788.jpg)
![2075790.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/10/2075790.jpg)