๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล รักษาการปลัดเทศบาล และเจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกัน สมาชิก อปพร. ในการต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นดีเด่น ด้านการจัดการสาธารณภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ ของศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต ๗ สกลนคร ซึ่งนำโดยนายชยุต วงศ์วณิช ผู้อำนวยการ ศูนย์ ปภ.เขต ๗ สกลนคร พร้อมคณะกรรมการร่วม ณ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2069274.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/09/2069274.jpg)
![2069155.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/09/2069155.jpg)
![2069158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/09/2069158.jpg)
![2069213.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/09/2069213.jpg)
![2069214.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/09/2069214.jpg)