ผลงานกิจกรรม มอบจักรยาน จำนวน ๑๐ คัน ให้กับกาชาดจังหวัดมุกดาหาร ใน “วันรวมน้ำใจ ชาวมุกดาหาร” ประจำปี ๒๕๖๓ โดย admin - 28 ธันวาคม 2019 0 695 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๒ เวลา ๑๑.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนฯ มอบจักรยาน จำนวน ๑๐ คัน ให้กับกาชาดจังหวัดมุกดาหาร ใน “วันรวมน้ำใจ ชาวมุกดาหาร” ประจำปี ๒๕๖๓ ณ สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดมุกดาหาร