๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการตอบโต้ภาวะฉุกเฉินทางสาธารณสุข EOC COVID เขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๕ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![105874.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/07/105874.jpg)
![105872.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/07/105872.jpg)
![105873.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/07/105873.jpg)
![105875.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/07/105875.jpg)
![105876.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/02/07/105876.jpg)