๓๐ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมกิจกรรมงานส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัดมุกดาหาร เที่ยวมุก สุขทั้งปี “ตรุษจีนมุกดาหาร” โดยมีนายเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน ณ บริเวณศาลหลักเมือง ศาลเจ้าฟ้ามุงเมือง และศาลเจ้าแม่สองนางพี่น้อง จ.มุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/01.jpg)
![103908.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/103908.jpg)
![351419.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/351419.jpg)
![351423.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/351423.jpg)
![351427.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/351427.jpg)
![351428.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/351428.jpg)
![2044886.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/31/2044886.jpg)