๑๘ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดเนื่องในวัน “วันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช” โดยมี นายเฉลิมพล มั่งคั่ง ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ อาคาร ๒๕๐ ปี จ.มุกดาหาร
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/001.jpg)
![99339.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99339.jpg)
![99340.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99340.jpg)
![99341.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99341.jpg)
![99342.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99342.jpg)
![99343.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99343.jpg)
![99344.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99344.jpg)
![99346.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99346.jpg)
![99347.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/18/99347.jpg)