๑๓ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมผู้แทนกรรมการชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยได้กล่าวแสดงความยินดีกับกรรมการชุมชนทั้ง ๓๔ ชุมชน ที่ได้ผ่านการประชุมคัดเลือก และได้ชี้แจงการเลือกและการกำหนดตำแหน่งคณะกรรมการชุมชน เพื่อให้คณะกรรมการพิจารณาคัดเลือกกันเอง ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![77C7EF5F-820A-4B68-98CA-053ECFD6723E.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/77C7EF5F-820A-4B68-98CA-053ECFD6723E.jpg)
![009154CF-0B17-47E9-828C-014FF2304FBF.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/009154CF-0B17-47E9-828C-014FF2304FBF.jpg)
![FB05B14B-AE76-468A-B19B-73B70133AF89.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/FB05B14B-AE76-468A-B19B-73B70133AF89.jpg)
![1B16F5D7-6F13-4354-AE50-2F93CB4A7FD8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/1B16F5D7-6F13-4354-AE50-2F93CB4A7FD8.jpg)