๑๒ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานเปิดกิจกรรมชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง เพื่อเสริมสร้างสุขภาพพลานามัยที่ดีให้กับผู้สูงอายุ โดยมีสมาชิกสภา คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ประธานชุมชน เข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ชมรมผู้สูงอายุ วัดคำสายทอง จ. มุกดาหาร
![9B74AB2D-DA71-4E35-A1BB-CC0C01BFFBB4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/9B74AB2D-DA71-4E35-A1BB-CC0C01BFFBB4.jpg)
![D657511B-BFA9-4DB8-8504-ED0371A4A697.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/D657511B-BFA9-4DB8-8504-ED0371A4A697.jpg)
![D5AD8DBA-542D-44BE-AA53-5FA66395754E.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/D5AD8DBA-542D-44BE-AA53-5FA66395754E.jpg)
![10A67D1F-81DD-4E65-98FC-0FA4488464FA.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/10A67D1F-81DD-4E65-98FC-0FA4488464FA.jpg)
![AC25DA16-3C74-4A45-86AA-40B284CC14E9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/AC25DA16-3C74-4A45-86AA-40B284CC14E9.jpg)
![2898CDA4-5751-4B5A-A883-D6EF9BAA74D9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/13/2898CDA4-5751-4B5A-A883-D6EF9BAA74D9.jpg)