๗ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี เข้าร่วมประชุมแผนการรักษาความปลอดภัย งานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมแสงสิงแก้วสถานีตำรวจภูธรมุกดาหาร โดยมี พล.ต.ต.ชัชชัย วงษ์สุนะ ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในที่ประชุม
![F0A117A4-28A0-402C-8262-A68066B251CD.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/F0A117A4-28A0-402C-8262-A68066B251CD.jpg)
![63426BB6-D786-48DB-88D3-9F053BE42BC8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/63426BB6-D786-48DB-88D3-9F053BE42BC8.jpg)
![6B6D13B5-F891-43E3-BDBD-B0D661A3A7E9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/6B6D13B5-F891-43E3-BDBD-B0D661A3A7E9.jpg)
![842A45B4-B977-4089-9138-1AFC3263A509.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/842A45B4-B977-4089-9138-1AFC3263A509.jpg)