๗ มกราคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ในพิธีบวงสรวงพระพุทธสิงห์สอง วัดศรีบุญเรือง จังหวัดมุกดาหาร เนื่องในงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ ซึ่งจะมีขึ้นในระหว่างวันที่ ๗ – ๑๕ มกราคม ๒๕๖๕ ณ บริเวณศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![92986.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92986.jpg)
![92987.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92987.jpg)
![92988.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92988.jpg)
![92989.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92989.jpg)
![92990.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92990.jpg)
![92991.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92991.jpg)
![92982.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92982.jpg)
![92983.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92983.jpg)
![92984.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92984.jpg)
![92985.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/01/07/92985.jpg)