๑๕ ธันวาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนการงาน และพนักงานเทศบาล ในนามตัวแทนสันนิบาตเทศบาลจังหวัดมุกดาหาร ร่วมมอบเครื่องอุปโภคบริโภคให้กับเทศบาลตำบลดงมอน กรณีคลัสเตอร์จากสถานการณ์การแพร่ระบาดโรคติดเชื้อโควิด – 19 ณ วัดธรรมบาล ต.ดงมอน อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![9FD2F940-9BA4-4EDC-A2FB-73B443C7E0F2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/15/9FD2F940-9BA4-4EDC-A2FB-73B443C7E0F2.jpg)
![9BD94F45-977A-4AF1-9C9E-8ADBF527F31A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/15/9BD94F45-977A-4AF1-9C9E-8ADBF527F31A.jpg)
![87BB9A6D-E385-40B4-94F1-E8CD3581B5B9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/15/87BB9A6D-E385-40B4-94F1-E8CD3581B5B9.jpg)
![6A6CEEFD-2979-4F36-A6D3-5E55469B7AFD.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/15/6A6CEEFD-2979-4F36-A6D3-5E55469B7AFD.jpg)