๑ ธันวาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในโครงการอบรมพัฒนาบุคลากร พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง และบุคลากรในองค์กรของเทศบาล ตลอดจนผู้ที่เกี่ยวข้อง ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง เจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมโครงการอบรมโดยพร้อมเพรียงกัน
![7E6EA425-861E-4300-98AA-C51C324BB52F.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/7E6EA425-861E-4300-98AA-C51C324BB52F.jpg)
![472AF643-8000-4802-8447-0232A0658E2C.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/472AF643-8000-4802-8447-0232A0658E2C.jpg)
![47DD3A3A-19D0-440C-972C-27E2BC19D2AE.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/47DD3A3A-19D0-440C-972C-27E2BC19D2AE.jpg)
![55AB71E8-F944-45E4-99E7-E473027CCB50.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/55AB71E8-F944-45E4-99E7-E473027CCB50.jpg)
![A5ED9EAE-B4C8-4D08-8D70-BCFE6C0F8FF0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/A5ED9EAE-B4C8-4D08-8D70-BCFE6C0F8FF0.jpg)
![416F5CFB-379A-48FA-ADD0-1803E55088F1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/12/01/416F5CFB-379A-48FA-ADD0-1803E55088F1.jpg)