วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๒ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร พิธีถวายพานพุ่มดอกไม้และถวายบังคม พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๒ ณ บริเวณหน้าลานพระบรมราชานุสาวรีย์ รัชกาลที่ ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![0154d79a0f2fa7a34f.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/0154d79a0f2fa7a34f.jpg)
![02c4b906b79571a9a3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/02c4b906b79571a9a3.jpg)
![03ce08c8fe66e933d0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/03ce08c8fe66e933d0.jpg)
![048be8b34148976c42.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/048be8b34148976c42.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/08.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/07/09.jpg)