๙ พ.ย. ๒๕๖๒ เวลา ๐๘.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมาย นายอดุล ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบพร้อมทีมวิทยากร ทำการฝึกอบรมการป้องกันและระงับอัคคีภัยขั้นต้น และฝึกซ้อมแผนอพยพหนีไฟ ให้กับนักเรียน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัยมุกดาหาร โดยมีนักเรียนเข้ารับการฝึกอบรมจำนวน ๕๕๐ คน
![1017991.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1017991.jpg)
![1017992.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1017992.jpg)
![1017996.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1017996.jpg)
![1017998.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1017998.jpg)
![1018004.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1018004.jpg)
![1018005.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1018005.jpg)
![1018006.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1018006.jpg)
![1017990.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/11/12/1017990.jpg)