๒๗ ตุลาคม ๒๕๖๔ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย. นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุม พิจารณาร่างแผนการปฏิบัติการงบปรมาณ ๒๕๖๕ พิจารณาร่างแผนพัฒนาการศึกษา(๒๕๖๖-๒๕๗๐) ร่วมกับคณะกรรมการฯศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ และคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง มติที่ประชุมคณะกรรมการทั้ง ๒ ศูนย์ ให้ความเห็นชอบทั้ง ๒ แผน จากมติที่ประชุมครั้งนี้จะได้ดำเนินการประกาศใช้ เพื่อเป็นแนวทางการพัฒนาการเรียนการสอนสำหรับศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหารต่อไป
![271584.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/28/271584.jpg)
![271728.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/28/271728.jpg)
![271729.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/28/271729.jpg)
![271731.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/28/271731.jpg)
![271732.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/28/271732.jpg)