วันที่ ๓๑ ตุลาคม พ.ศ.๒๕๖๒ เวลา ๑๐.๐๐ น. ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุม คณะ ผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งาน ทั้งนี้ ได้กล่าวให้โอวาทและมอบถ้วยรางวัล ให้กับนักเรียน โรงเรียนเทศบาล ๑ วัดคำสายทอง ที่ได้รับรางวัล จากการแข่งขันกีฬานักเรียนองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นแห่งประเทศไทย ครั้งที่ ๓๗ รอบคัดเลือกระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ จังหวัดนครราชสีมา และให้นโยบายประชาสัมพันธ์สื่อต้านโกง (สติกเกอร์”ต้านโกง”) พร้อมกับทำสัญลักษณ์ต่อต้านโกง เพื่อให้ตระหนักรู้และการมีส่วนร่วมในการป้องกันและปราบปรามการทุจริตให้กับเจ้าหน้าที่รัฐตลอดจนประชาชนในเขตเทศบาลฯ
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/08.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/10/31/09.jpg)