๒๖ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธาน ในการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![7E8CD477-4209-4BCE-B1BE-2B02A4418B82.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/26/7E8CD477-4209-4BCE-B1BE-2B02A4418B82.jpg)
![1C9CC498-AC52-445D-9CC6-FDF1C9FFA1AB.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/26/1C9CC498-AC52-445D-9CC6-FDF1C9FFA1AB.jpg)
![6F8212D0-AE4C-4ABF-AAC4-E8F7A06E66AA.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/26/6F8212D0-AE4C-4ABF-AAC4-E8F7A06E66AA.jpg)