๒๐ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการมอบเงินสงเคราะห์ช่วยเหลือ ประชาชน ผู้ประสบเหตุวาตภัยในห้วงที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมให้กำลังใจโดยพร้อมเพรียงกัน
![1735323.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735323.jpg)
![1735324.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735324.jpg)
![1735325.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735325.jpg)
![1735329.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735329.jpg)
![1735330.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735330.jpg)
![1735333.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735333.jpg)
![1735334.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735334.jpg)
![1735335.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735335.jpg)
![1735336.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735336.jpg)
![1735337.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735337.jpg)
![1735338.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735338.jpg)
![1735339.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/10/20/1735339.jpg)