วันที่ ๒๐ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายวสุ กาญจนกุล รก.ปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ในฐานะ ประธานคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาท้องถิ่น เรียกประชุมคณะกรรมการสนับสนุน เพื่อพิจารณาร่างแผนการดำเนินงานประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ และยกพิจารณายกร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร