วันที่ ๒๖ กันยายน ๒๕๖๒ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร จัดงานแสดงมุทิตาจิตแด่พนักงานเทศบาล พนักงานครูเทศบาลและพนักงานจ้าง ที่เกษียณอายุราชการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๒
โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนฯ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการดังกล่าว ณ โรงแรมริเวอร์ ซิตี
![019a14e00d992dc6d4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/019a14e00d992dc6d4.jpg)
![02b14513c43a6648a6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/02b14513c43a6648a6.jpg)
![03f8abc1154bb20f5b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/03f8abc1154bb20f5b.jpg)
![0446921a3eabf67403.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/0446921a3eabf67403.jpg)
![05d06c552e04d9fb48.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/05d06c552e04d9fb48.jpg)
![064d6db83beb2b56ff.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/064d6db83beb2b56ff.jpg)
![07e180aa2931dd9748.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/07e180aa2931dd9748.jpg)
![08b5bdf28a529e38b1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/08b5bdf28a529e38b1.jpg)
![091626d5984e8586a5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/27/091626d5984e8586a5.jpg)