วันที่ ๒๓ กันยายน ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีฯเป็นประธานการประชุม คณะกรรมการพัฒนาเทศบาลฯและตัวแทนประชาคม(สัดส่วนระดับเมือง) เพื่อให้ความเห็นชอบแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๑-๒๕๖๕) เพิ่มเติม ฉบับที่ ๑ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ ทั้งนี้ที่ประชุมได้มีมติเห็นชอบ ร่างแผนพัฒนาดังกล่าว
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/23/08.jpg)