วันที่ ๒๐ กันยายน ๒๕๖๒ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานเปิดงานกีฬาภายในโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๒ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนการงานเข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว
![01287399218fb22807.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/01287399218fb22807.jpg)
![0260f90323d08288c0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/0260f90323d08288c0.jpg)
![0386b6e7f9338410bf.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/0386b6e7f9338410bf.jpg)
![04853827a2f4e336af.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/04853827a2f4e336af.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/21/06.jpg)