วันนที่ ๑๒ กันยายน ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานเปิดงาน “โครงการส่งเสริมความเข้มแข็งป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา” โดยมี สมาชิกสภาเทศบาลเข้าร่วมพิธีเปิดในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมโรงเรียนทีโอเอวิทยา เทศบาล ๑ (วัดคำสายทอง)
![0102eb1ae9fd466374.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/13/0102eb1ae9fd466374.jpg)
![022d347a24aa4f2a8f.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/13/022d347a24aa4f2a8f.jpg)
![032221d77d0c12dc2c.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/13/032221d77d0c12dc2c.jpg)