วันที่ ๔ กันยายน ๒๕๖๒ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมายให้ ดต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการอบรมสุขาภิบาลอาหาร ปี ๒๕๖๒ สำหรับผู้ประกอบกิจการร้านอาหาร และได้รับเกียรติวิทยากรจากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนการงานร่วมในพิธีเปิดการอบรมฯ ณ อาคารฝ่ายป้องกัน ฯ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01bf5f42efe6073673.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/01bf5f42efe6073673.jpg)
![028a30144c0d8e36e7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/028a30144c0d8e36e7.jpg)
![030258d655c62550cd.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/030258d655c62550cd.jpg)
![04c635467c5c8d35d5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/04c635467c5c8d35d5.jpg)
![05307a5273b876b49c.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/05307a5273b876b49c.jpg)
![064cbbb543bf2538dd.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/064cbbb543bf2538dd.jpg)
![077295131e9acb3d49.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/077295131e9acb3d49.jpg)
![08b64c3bad6b7fd300.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/09/04/08b64c3bad6b7fd300.jpg)