ผลงานกิจกรรม ร่วมพิธีมุทิตาจิตผู้เกษียณอายุราชการ ปี พ.ศ. ๒๕๖๔ ณ โรงเรียนทีโอเอ (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) โดย admin - 30 กันยายน 2021 0 555 Facebook Twitter LINE Google+ ๓๐ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงาเทศบาล ร่วมพิธีมุทิตาจิตผู้เกษียณอายุราชการ ปี พ.ศ. ๒๕๖๔ ณ โรงเรียนทีโอเอ (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)