๒๙ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรม สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เทศบาลเมืองมุกดาหาร (อพ.สธ. – ทม. มุกดาหาร) ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน พนักงานเทศบาล เข้าร่วมโครงการโดยพร้องเพรียงกัน ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ กาญจนาภิเษก จ.มุกดาหาร
![40977.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40977.jpg)
![40978.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40978.jpg)
![40979.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40979.jpg)
![40980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40980.jpg)
![40981.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40981.jpg)
![40982.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40982.jpg)
![40983.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/30/40983.jpg)