๒๑ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ออกทำการตรวจสอบ เฝ้าระวัง และช่วยเหลือประชาชนในจุดต่างๆ ภายในเขตเทศบาล ที่ได้รับผลกระทบจากพายุฝนตกลมแรง เพื่อให้เกิดความสะดวกและปลอดภัยกับประชาชนในชุมชนต่างๆ
![1656541.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1656541.jpg)
![1656701.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1656701.jpg)
![1656702.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1656702.jpg)
![1656835.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1656835.jpg)
![1656853.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1656853.jpg)
![1657004.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1657004.jpg)
![1657005.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/22/1657005.jpg)