๑๗ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ลงพื้นที่มอบเงินสงเคราะห์และถุงยังชีพแก่ผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนของศูนย์ช่วยเหลือประชาชนของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ตามโครงการสงเคราะห์ช่วยเหลือผู้ด้อยโอกาส ผู้ยากไร้ หรือผู้ยากจนในชุมชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ณ ชุมชนตาดแคน๑ และชุมชนตาดแคน ๒ จังหวัดมุกดาหาร
![558441.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/19/558441.jpg)
![558442.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/19/558442.jpg)
![558443.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/19/558443.jpg)
![558444.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/19/558444.jpg)
![558445.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/09/19/558445.jpg)