๒๗ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร คณะครู ในการให้กำลังใจครู นักเรียน โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) อัดวีดีโอเข้าร่วมแข่งขันเป็นตัวแทนจังหวัดมุกดาหาร ผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศการประกวดดนตรีไทยภาคตะวันออกเฉียงเหนือครั้งที่ ๒๐ ถ้วยประทานพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ
![232980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232980.jpg)
![232981.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232981.jpg)
![232982.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232982.jpg)
![232983.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232983.jpg)
![232984.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232984.jpg)
![232985.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/30/232985.jpg)