ผลงานกิจกรรม ประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดมุกดาหาร คณะกรรมการควบคุมโรคติดต่อจังหวัด ครั้งที่ ๔๑/๒๕๖๔ โดย admin - 25 สิงหาคม 2021 0 614 Facebook Twitter LINE Google+ ๒๕ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดมุกดาหาร คณะกรรมการควบคุมโรคติดต่อจังหวัด ครั้งที่ ๔๑/๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร