๒๔ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมร่วมกับร.พ.มุกดาหาร สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร และสถานีตำรวจภูธรเมืองมุกดาหาร ในการประชุมศูนย์ปฏิบัติการภาวะฉุกเฉินด้านการแพทย์และสาธารณสุข กรณีโควิด-19 (Emergency Operation Center, EOC) ครั้งที่ ๑/๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![S__1736747.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/25/S__1736747.jpg)
![S__1736749.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/25/S__1736749.jpg)
![S__1736750.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/25/S__1736750.jpg)