๕ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีมอบชุดนักเรียนและสื่อการเรียนการสอน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ โดยมีสมาชิกสภา ห้วหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ผู้ปกครองนักเรียน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
![219109.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219109.jpg)
![219110.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219110.jpg)
![219111.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219111.jpg)
![219112.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219112.jpg)
![219113.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219113.jpg)
![219114.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219114.jpg)
![219115.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/06/219115.jpg)