๕ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีมอบชุดนักเรียนและสื่อการเรียนการสอน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง โดยมีสมาชิกสภา ห้วหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ผู้ปกครองนักเรียน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
![218972.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218972.jpg)
![218973.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218973.jpg)
![218974.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218974.jpg)
![218975.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218975.jpg)
![218976.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218976.jpg)
![218977.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218977.jpg)
![218978.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218978.jpg)
![218979.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218979.jpg)
![218980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218980.jpg)
![218981.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218981.jpg)