๔ สิงหาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีมอบชุดนักเรียนและสื่อการเรียนการสอน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป – โคกสุวรรณ โดยมีสมาชิกสภา ห้วหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ผู้ปกครองนักเรียน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/001.jpg)
![218601.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218601.jpg)
![218602.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218602.jpg)
![218603.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218603.jpg)
![218604.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218604.jpg)
![218605.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218605.jpg)
![218606.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218606.jpg)
![218607.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218607.jpg)
![218608.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218608.jpg)
![218609.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218609.jpg)
![218610.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218610.jpg)
![218612.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/08/05/218612.jpg)