๒๓ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานศูนย์ปฏิบัติการควบคุมโรคเทศบาลเมืองมุกดาหาร ตามประกาศคำสั่งจังหวัดมุกดาหาร ที่ ๓๔๔๕/๒๕๖๔ เรื่อง ห้ามจัดกิจกรรมที่มีความเสี่ยงต่อการแพร่โรคและกำหนดมาตรการสำหรับร้านจำหน่ายอาหารหรือเครื่องดื่ม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ โดยมีคณะกรรมการและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![S__1523763.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/S__1523763.jpg)
![S__1523765.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/S__1523765.jpg)
![S__1523766.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/23/S__1523766.jpg)