๒๑ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และสมาชิกสภาเทศบาล ร่วมมอบเจลแอลกอฮอล์ เครื่องเทอร์โมสแกนชนิดขาตั้ง และชนิดพกพา อย่างละ ๑ ชุด ให้กับชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง ชมรมผู้สูงอายุโรงพยาบาลมุกดาหาร และชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี ณ ชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง
![S__1515640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515640.jpg)
![S__1515642.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515642.jpg)
![S__1515644.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515644.jpg)
![S__1515646.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515646.jpg)
![S__1515647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515647.jpg)
![S__1515648.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515648.jpg)
![S__1515649.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515649.jpg)
![S__1515650.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/21/S__1515650.jpg)