๑๕ กรกฏาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๗.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณืธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบพร้อมชุดเจ้าหน้าที่เทศกิจ ทำการตรวจคัดกรอง แนะนำ ขอความร่วมมือ พ่อค้า แม่ค้า และประชาชน ที่มาใช้บริการตลาดราตรี ให้ตระหนักในมาตรการ ด้านความปลอดภัย ระวังป้องกันในการติดเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยการเดินเข้าตลาด ออกตลาด คนละช่องทาง ไม่เดินสวนทางกัน การยืน การเดิน ให้เว้นระยะห่าง สวมใส่หน้ากากผ้า หรือหน้ากากอนามัย ณ ตลาดราตรี จังหวัดมุกดาหาร
![50348.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/17/50348.jpg)
![50490.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/17/50490.jpg)
![1456566.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/17/1456566.jpg)
![1456591.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/17/1456591.jpg)
![1456611.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/17/1456611.jpg)