๖ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วีเชียร พรมจันทร์ และนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วนหัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ในการต้อนรับและรับการตรวจประเมินองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ด้านการจัดการสาธารณภัยดีเด่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๔ จาก ศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต ๗ สกลนคร ณ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/001.jpg)
![1425457.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425457.jpg)
![1425585.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425585.jpg)
![1425589.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425589.jpg)
![1425674.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425674.jpg)
![1425706.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425706.jpg)
![1425707.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425707.jpg)
![1425709.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425709.jpg)
![1425748.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/1425748.jpg)