๓๐ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัด รักษาการปลัดเทศบาล เป็นประธานในการประชุมหัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน เพื่อเตรียมความพร้อมในการรับการประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี ๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![519726.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/30/519726.jpg)
![519727.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/30/519727.jpg)
![519728.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/30/519728.jpg)
![519729.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/30/519729.jpg)
![519730.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/30/519730.jpg)