นายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัด รักษาราชการแทนปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยพนักงานเทศบาล ข้าราชการ และลูกจ้าง ร่วมกิจกรรมแสดงเจตจำนงสุจริตในการบริหารงานและร่วมปฏิญาณตนแสดงเจตนารมณ์ร่วมต้านการทุจริตคอร์รัปชั่น (ZERO TOLERANCE) โดยพร้อมเพรียงกัน ณ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/05/12/475169.jpg)