วันที่ ๘ เมษายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. คณะกรรมการนิเทศติดตามการจัดการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตามมาตรฐานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติจังหวัดมุกดาหาร ได้ลงพื้นที่ตรวจนิเทศติดตามการจัดการศึกษาของศูนยพัฒนาเด็กเล็ก สังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร จำนวน ๒ แห่ง ได้แก่ ศพด.วัดบรรพตมโนรมย์ และ ศพด.วัดศรีบุญเรือง โดยมี นายวิทยา พันธุโคตร ผู้อำนวยการกองการศึกษา พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่กองการศึกษา และคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ร่วมต้อนรับและให้ข้อมูล การนิเทศติดตามการจัดการศึกษาในครั้งนี้
![S__92749836.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749836.jpg)
![S__92749837.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749837.jpg)
![S__92749838.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749838.jpg)
![S__92749839.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749839.jpg)
![S__92749840.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749840.jpg)
![S__92749841.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749841.jpg)
![S__92749842.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749842.jpg)
![S__92749843.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749843.jpg)
![S__92749844.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749844.jpg)
![S__92749845.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749845.jpg)
![S__92749847.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749847.jpg)
![S__92749848.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749848.jpg)
![S__92749849.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/04/09/S__92749849.jpg)