วันที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายวสุ กาญจนกุล รักษาการปลัดเทศบาล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนการงานฯ ร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องในวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว พระมหาเจษฎาราชเจ้า และงานวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี ๒๕๖๔ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/31/2429.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/31/2430.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/31/2512.jpg)